Difference between revisions of "Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, I. hluti"

From Heimaslóð
Jump to: navigation, search
 
(45 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 10: Line 10:
  
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, II. hluti|II. hluti]]: B-Einar Þórðarson<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, II. hluti|II. hluti]]: B-Einar Þórðarson<br>
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, III. hluti|III. hluti]]: Eirikka-Guðbjörg Helgadóttir<br>   
+
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, III. hluti|III. hluti]]: Eirikka-Guðbjörg Hjörleifsdóttir<br>   
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, IV. hluti|IV. hluti]]: Guðbjörg Ingvarsdóttir-Guðríður Árnadóttir<br>   
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, IV. hluti|IV. hluti]]: Guðbjörg Ingvarsdóttir-Guðríður Árnadóttir<br>   
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, V. hluti|V. hluti]]:  Guðríður Bjarnadóttir-Guðsteinn<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, V. hluti|V. hluti]]:  Guðríður Bjarnadóttir-Guðsteinn<br>
Line 18: Line 18:
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, IX. hluti|IX. hluti]]: Jósef-Magnús Eiríksson<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, IX. hluti|IX. hluti]]: Jósef-Magnús Eiríksson<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, X. hluti|X. hluti]]: Magnús Eyjólfsson-Nói<br>     
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, X. hluti|X. hluti]]: Magnús Eyjólfsson-Nói<br>     
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, XI. hluti|XI. hluti]]: Oddgeir-Rögnvaldur<br>
+
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, XI. hluti|XI. hluti]]: Oddfríður-Rögnvaldur<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, XII. hluti|XII. hluti]]: Salbjörg-Sigurður Kristinsson<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, XII. hluti|XII. hluti]]: Salbjörg-Sigurður Kristinsson<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, XIII. hluti|XIII. hluti]]: Sigurður Magnússon-Sören<br>
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, XIII. hluti|XIII. hluti]]: Sigurður Magnússon-Sören<br>
Line 31: Line 31:
 
:::A
 
:::A
 
[[Aage Lauritz Petersen]]<br>
 
[[Aage Lauritz Petersen]]<br>
 +
[[Aagot Emilsdóttir]]<br>
 
[[Abelone Klog]]<br>
 
[[Abelone Klog]]<br>
 
[[Adolf Andersen (Brautarholti)]]<br>
 
[[Adolf Andersen (Brautarholti)]]<br>
Line 41: Line 42:
 
[[Aðalbjörg Þorkelsdóttir (Sandprýði)]]<br>
 
[[Aðalbjörg Þorkelsdóttir (Sandprýði)]]<br>
 
[[Aðalheiður Árnadóttir]] <br>
 
[[Aðalheiður Árnadóttir]] <br>
 +
[[Aðalheiður Árnadóttir (Stóra-Hvammi)]]<br>
 
[[Aðalheiður Bjarnfreðsdóttir]]<br>
 
[[Aðalheiður Bjarnfreðsdóttir]]<br>
 +
[[Aðalheiður Lóa Borgþórsdóttir]]<br>
 +
[[Aðalheiður Rósa Emilsdóttir]]<br>
 
[[Aðalheiður Gísladóttir (ráðskona)]]<br>
 
[[Aðalheiður Gísladóttir (ráðskona)]]<br>
 
[[Aðalheiður Hjartardóttir (Hellisholti)]] <br>
 
[[Aðalheiður Hjartardóttir (Hellisholti)]] <br>
Line 47: Line 51:
 
[[Aðalheiður Jónsdóttir (Múla)]]<br>
 
[[Aðalheiður Jónsdóttir (Múla)]]<br>
 
[[Aðalheiður Ólafsdóttir (Faxastíg)]]<br>
 
[[Aðalheiður Ólafsdóttir (Faxastíg)]]<br>
 +
[[Aðalheiður Maggý Pétursdóttir]]<br>
 
[[Aðalheiður Sigurðardóttir (Hvammi)]] <br>
 
[[Aðalheiður Sigurðardóttir (Hvammi)]] <br>
 +
[[Aðalheiður Jóna Sigurgrímsdóttir]]<br>
 
[[Aðalheiður Sigurjónsdóttir (Þingeyri)]]<br>
 
[[Aðalheiður Sigurjónsdóttir (Þingeyri)]]<br>
 
[[Aðalheiður Svanhvít Jónsdóttir (Háagarði)]]<br>
 
[[Aðalheiður Svanhvít Jónsdóttir (Háagarði)]]<br>
 +
[[Aðalsteinn Indriðason (vélstjóri)]]<br>
 
[[Aðalsteinn Sigurhansson]] <br>
 
[[Aðalsteinn Sigurhansson]] <br>
 
[[Agnes Aagaard]]<br>
 
[[Agnes Aagaard]]<br>
Line 61: Line 68:
 
[[Alda Ísfold Guðjónsdóttir (Fagurhól)]]<br>
 
[[Alda Ísfold Guðjónsdóttir (Fagurhól)]]<br>
 
[[Alda Jóhannsdóttir (Brekku)]]<br>
 
[[Alda Jóhannsdóttir (Brekku)]]<br>
 +
[[Aldís Bjarnardóttir (kennari)]]<br>
 
[[Alexander Kristmannsson]]<br>
 
[[Alexander Kristmannsson]]<br>
 
[[Alfons Halldór Björgvinsson]] <br>
 
[[Alfons Halldór Björgvinsson]] <br>
Line 74: Line 82:
 
[[Andreas Petreus]]  <br>
 
[[Andreas Petreus]]  <br>
 
[[Andrés Gíslason (Kokkhúsi)]]  <br>
 
[[Andrés Gíslason (Kokkhúsi)]]  <br>
 +
[[Andrés Guðmundsson (Hrísnesi)]]<br>
 
[[Andrés Sigurðsson (Kirkjubæ)]]<br>
 
[[Andrés Sigurðsson (Kirkjubæ)]]<br>
 
[[Andria Christena Hedervig Petreus]]<br>
 
[[Andria Christena Hedervig Petreus]]<br>
 
[[Andría Hannesdóttir (Grímshjalli)]] <br>
 
[[Andría Hannesdóttir (Grímshjalli)]] <br>
 +
[[Anna Andrésdóttir (Seljalandi)]] <br>
 +
[[Anna Guðbjörg Jónína Ágústsdóttir]]<br>
 +
[[Anna Oddný Ágústsdóttir Olsen]] <br>
 
[[Anna Árnadóttir (Búastöðum)]] <br>
 
[[Anna Árnadóttir (Búastöðum)]] <br>
 
[[Anna Benediktsdóttir]] <br>
 
[[Anna Benediktsdóttir]] <br>
 
[[Anna Bjarnadóttir (Þorlaugargerði)]]<br>
 
[[Anna Bjarnadóttir (Þorlaugargerði)]]<br>
 
[[Anna Brynjúlfsdóttir]]<br>
 
[[Anna Brynjúlfsdóttir]]<br>
[[Anna Cathinca Jürgensen]]<br>
 
 
[[Anna Daníelsdóttir (Kirkjubæ)]]<br>
 
[[Anna Daníelsdóttir (Kirkjubæ)]]<br>
 +
[[Anna Einarsdóttir (Háarima)]]<br>
 +
[[Anna Einarsdóttir (London)]]<br>
 +
[[Anna Einarsdóttir (Skála)]]<br>
 
[[Anna Einarsdóttir (Skógtjörn)]]<br>
 
[[Anna Einarsdóttir (Skógtjörn)]]<br>
 
[[Anna Eiríksdóttir (Presthúsum)]] <br>
 
[[Anna Eiríksdóttir (Presthúsum)]] <br>
Line 88: Line 102:
 
[[Anna Guðný Eiríksdóttir]]<br>
 
[[Anna Guðný Eiríksdóttir]]<br>
 
[[Anna Erlendsdóttir (Boðaslóð)]]<br>
 
[[Anna Erlendsdóttir (Boðaslóð)]]<br>
[[Anna Ester Sigurðardóttir]]<br>
 
 
[[Anna Eyjólfsdóttir (Löndum)]]<br>
 
[[Anna Eyjólfsdóttir (Löndum)]]<br>
 
[[Anna Gísladóttir (Hæli)]]<br>
 
[[Anna Gísladóttir (Hæli)]]<br>
 
[[Anna Gísladóttir (Ofanleiti)]]<br>
 
[[Anna Gísladóttir (Ofanleiti)]]<br>
 
[[Anna Guðjónsdóttir (Skaftafelli)]]<br>
 
[[Anna Guðjónsdóttir (Skaftafelli)]]<br>
 +
[[Anna Sigurborg Guðjónsdóttir (Fagurhól)]]<br>
 
[[Anna Guðlaugsdóttir (Þorlaugargerði)]]<br>
 
[[Anna Guðlaugsdóttir (Þorlaugargerði)]]<br>
 
[[Anna Guðmundsdóttir (Kirkjubæ)]] <br>
 
[[Anna Guðmundsdóttir (Kirkjubæ)]] <br>
Line 98: Line 112:
 
[[Anna Júlíana Guðmundsdóttir]]<br>
 
[[Anna Júlíana Guðmundsdóttir]]<br>
 
[[Anna Sigurlaug Guðmundsdóttir (Uppsölum)]] <br>
 
[[Anna Sigurlaug Guðmundsdóttir (Uppsölum)]] <br>
[[Anna Guðbjörg Jónína Ágústsdóttir]]<br>
 
[[Anna Guðrún Pálsdóttir (Arnarholti)]]<br>
 
 
[[Anna Guðrún Sveinsdóttir (Björgvin)]] <br>
 
[[Anna Guðrún Sveinsdóttir (Björgvin)]] <br>
 
[[Anna Hjörleifsdóttir (Skálholti)]] <br>
 
[[Anna Hjörleifsdóttir (Skálholti)]] <br>
 
[[Anna Kristín Jensdóttir Schram]]<br>
 
[[Anna Kristín Jensdóttir Schram]]<br>
 
[[Anna Jesdóttir]] <br>
 
[[Anna Jesdóttir]] <br>
 +
[[Anna Sigríður Lárusdóttir Johnsen]]<br>
 
[[Anna Margrethe Johnson]] <br>
 
[[Anna Margrethe Johnson]] <br>
[[Anna Jóhanna Oddgeirs]]<br>
 
 
[[Anna Jóhannsdóttir (Vatnsdal)]]<br>
 
[[Anna Jóhannsdóttir (Vatnsdal)]]<br>
 
[[Anna Jónatansdóttir (Strandbergi)]]<br>
 
[[Anna Jónatansdóttir (Strandbergi)]]<br>
Line 113: Line 125:
 
[[Anna María Jónsdóttir (Fljótsdal)]] <br>
 
[[Anna María Jónsdóttir (Fljótsdal)]] <br>
 
[[Anna Steinunn Jónsdóttir (Gjábakka)]]<br>
 
[[Anna Steinunn Jónsdóttir (Gjábakka)]]<br>
 +
[[Anna Cathinca Jürgensen]]<br>
 +
[[Anna Soffía Klog]]<br>
 
[[Anna Kristjánsdóttir (Reykjadal)]]<br>
 
[[Anna Kristjánsdóttir (Reykjadal)]]<br>
 
[[Anna Jenný White Marteinsdóttir]]<br>
 
[[Anna Jenný White Marteinsdóttir]]<br>
[[Anna Pálína Sigurðardóttir (Oddsstöðum)]] <br>
+
[[Anna Jóhanna Oddgeirs]]<br>
 +
[[Anna Guðrún Pálsdóttir (Arnarholti)]]<br>
 
[[Anna Pálsdóttir (ljósmóðir)]] <br>
 
[[Anna Pálsdóttir (ljósmóðir)]] <br>
[[Anna Petrea Thomsen (Godthaab)]] <br>
 
 
[[Anna Regína Pálsdóttir (Miðgarði)]]<br>
 
[[Anna Regína Pálsdóttir (Miðgarði)]]<br>
 
[[Anna Sigfúsdóttir (Nýjabergi)]]<br>
 
[[Anna Sigfúsdóttir (Nýjabergi)]]<br>
[[Anna Sigríður Lárusdóttir Johnsen]]<br>
+
[[Anna Sigmarsdóttir (Litlu-Löndum)]]<br>
[[Anna Sigurborg Guðjónsdóttir (Fagurhól)]]<br>
+
[[Anna Ester Sigurðardóttir]]<br>
 +
[[Anna Pálína Sigurðardóttir (Oddsstöðum)]] <br>
 
[[Anna Sigurðardóttir (Vatnsdal)]]<br>
 
[[Anna Sigurðardóttir (Vatnsdal)]]<br>
[[Anna Soffía Klog]]<br>
+
[[Anna Petrea Thomsen (Godthaab)]] <br>
 
[[Anna Vigfúsdóttir (Garðhúsum)]] <br>
 
[[Anna Vigfúsdóttir (Garðhúsum)]] <br>
 
[[Anna Þorbjörnsdóttir (Dalahjalli)]] <br>
 
[[Anna Þorbjörnsdóttir (Dalahjalli)]] <br>
 +
[[Anna Þorkelsdóttir (Ártúni)]]<br>
 
[[Anna Þorsteinsdóttir (Laufási)]]<br>
 
[[Anna Þorsteinsdóttir (Laufási)]]<br>
 +
[[Anna Sigurlaug Þorvaldsdóttir]] <br>
 
[[Anný Guðjónsdóttir (Framnesi)]]<br>
 
[[Anný Guðjónsdóttir (Framnesi)]]<br>
 
[[Anton Bjarnasen (Garðinum)]]<br>
 
[[Anton Bjarnasen (Garðinum)]]<br>
 +
[[Anton Óskarsson]]<br>
 
[[Anton Guðmundsson (Eiðum)]]<br>
 
[[Anton Guðmundsson (Eiðum)]]<br>
 
[[Anton Jónsson (Þingeyri)]] <br>
 
[[Anton Jónsson (Þingeyri)]] <br>
 
[[Anton Júlíus Guðjónsson]]<br>
 
[[Anton Júlíus Guðjónsson]]<br>
 
[[Ari Magnússon (Heylæk)]]<br>
 
[[Ari Magnússon (Heylæk)]]<br>
 +
[[Ari Markússon (Akurey)]]<br>
 
[[Ari Þorgilsson (Vesturhúsum)]]<br>
 
[[Ari Þorgilsson (Vesturhúsum)]]<br>
 
[[Arinbjörn Ólafsson (Garðinum)]]<br>
 
[[Arinbjörn Ólafsson (Garðinum)]]<br>
 
[[Arnar Andersen (Stapa)|Arnar Andersen]] <br>
 
[[Arnar Andersen (Stapa)|Arnar Andersen]] <br>
 
[[Arnar Ágústsson (Varmahlíð)]]<br>
 
[[Arnar Ágústsson (Varmahlíð)]]<br>
 +
[[Arnar Sigurðsson (stýrimaður)]]<br>
 
| style="width: 30%; vertical-align: top; background-color: #FFFFFF" |
 
| style="width: 30%; vertical-align: top; background-color: #FFFFFF" |
  
Line 145: Line 165:
 
[[Arnbjörg Árnadóttir (Vilborgarstöðum)]] <br>
 
[[Arnbjörg Árnadóttir (Vilborgarstöðum)]] <br>
 
[[Arnbjörg Hallvarðsdóttir (Kirkjubæ)]]<br>
 
[[Arnbjörg Hallvarðsdóttir (Kirkjubæ)]]<br>
 +
[[Arnbjörg Magnúsdóttir]]<br>
 
[[Arnbjörg Vigfúsdóttir (Kirkjubæ)]]<br>
 
[[Arnbjörg Vigfúsdóttir (Kirkjubæ)]]<br>
 
[[Arnbjörn Ögmundsson (Presthúsum)]] <br>
 
[[Arnbjörn Ögmundsson (Presthúsum)]] <br>
Line 161: Line 182:
 
[[Arviður Bjarnason (Háagarði)]]<br>
 
[[Arviður Bjarnason (Háagarði)]]<br>
 
[[Atli Heiðar Þórsson]]<br>
 
[[Atli Heiðar Þórsson]]<br>
 +
[[Auðberg Óli Valtýsson]]<br>
 
[[Auðbjörg Atladóttir (Ofanleiti)]]<br>
 
[[Auðbjörg Atladóttir (Ofanleiti)]]<br>
 
[[Auðbjörg Bjarnadóttir (Sjólyst)]]<br>
 
[[Auðbjörg Bjarnadóttir (Sjólyst)]]<br>
 
[[Auðbjörg Jónsdóttir (Bólstað)]]<br>
 
[[Auðbjörg Jónsdóttir (Bólstað)]]<br>
 
[[Auðbjörg María Guðlaugsdóttir]]<br>
 
[[Auðbjörg María Guðlaugsdóttir]]<br>
 +
[[Auðbjörg Reynisdóttir (hjúkrunarfræðingur)]]<br>
 
[[Auðbjörg Valtýsdóttir (Garðstöðum)]]<br>
 
[[Auðbjörg Valtýsdóttir (Garðstöðum)]]<br>
 
[[Auðun Árnason (Brekkuhúsi)]]<br>
 
[[Auðun Árnason (Brekkuhúsi)]]<br>
Line 174: Line 197:
 
[[Auður Eiríksdóttir]] <br>
 
[[Auður Eiríksdóttir]] <br>
 
[[Auður Guðjónsdóttir (Skaftafelli)]]<br>
 
[[Auður Guðjónsdóttir (Skaftafelli)]]<br>
 +
[[Auður Guðmundsdóttir (Hrafnagili)]]<br>
 
[[Auður Stefánsdóttir (Grund)]]<br>
 
[[Auður Stefánsdóttir (Grund)]]<br>
 
[[Aurora Engeline Thomsen]]<br>
 
[[Aurora Engeline Thomsen]]<br>
Line 183: Line 207:
 
[[Áki Guðni Gränz ]]<br>
 
[[Áki Guðni Gränz ]]<br>
 
[[Ágúst Benediktsson (Kiðjabergi)]] <br>
 
[[Ágúst Benediktsson (Kiðjabergi)]] <br>
 +
[[Ágúst Borgþórsson (Kiðjabergi)]] <br>
 
[[Ágúst Eiríksson Hannesson]]<br>
 
[[Ágúst Eiríksson Hannesson]]<br>
 
[[Ágúst Vilhjálmur Eiríksson (Vegamótum)]]<br>
 
[[Ágúst Vilhjálmur Eiríksson (Vegamótum)]]<br>
[[Ágúst Ferdinand Petersen]]<br>
 
 
[[Ágúst Kristján Finnbogason]] <br>
 
[[Ágúst Kristján Finnbogason]] <br>
 
[[Ágúst Gíslason (Valhöll)]] <br>
 
[[Ágúst Gíslason (Valhöll)]] <br>
Line 192: Line 216:
 
[[Ágúst Helgason (Hamri)]]<br>
 
[[Ágúst Helgason (Hamri)]]<br>
 
[[Ágúst Hjörleifsson (Skálholti)]] <br>
 
[[Ágúst Hjörleifsson (Skálholti)]] <br>
 +
[[Ágúst Hreggviðsson (húsasmíðameistari)]]<br>
 
[[Ágúst Theodór Lárusson (Velli)]]<br>
 
[[Ágúst Theodór Lárusson (Velli)]]<br>
 
[[Ágúst Matthíasson]] <br>
 
[[Ágúst Matthíasson]] <br>
Line 197: Line 222:
 
[[Ágúst Ólafsson (Gíslholti)]] <br>
 
[[Ágúst Ólafsson (Gíslholti)]] <br>
 
[[Ágúst Ólafsson (vélstjóri)]] <br>
 
[[Ágúst Ólafsson (vélstjóri)]] <br>
 +
[[Ágúst Ferdinand Petersen]]<br>
 
[[Ágúst Pétursson (tónlistarmaður)]]<br>
 
[[Ágúst Pétursson (tónlistarmaður)]]<br>
 
[[Ágúst Scheving (Vilborgarstöðum)]]<br>
 
[[Ágúst Scheving (Vilborgarstöðum)]]<br>
Line 209: Line 235:
 
[[Ágúst Þórðarson (Aðalbóli)]]<br>
 
[[Ágúst Þórðarson (Aðalbóli)]]<br>
 
[[Ágústa Arnbjörnsdóttir (Hvíld)]]<br>
 
[[Ágústa Arnbjörnsdóttir (Hvíld)]]<br>
 +
[[Ágústa Ágústsdóttir (Aðalbóli)]]<br>
 
[[Ágústa Ágústsdóttir (Húsadal)]]<br>
 
[[Ágústa Ágústsdóttir (Húsadal)]]<br>
 
[[Ágústa Kristín Ágústsdóttir (Skálanesi)]]<br>
 
[[Ágústa Kristín Ágústsdóttir (Skálanesi)]]<br>
 
[[Ágústa Guðrún Árnadóttir (Skjaldbreið)]]<br>
 
[[Ágústa Guðrún Árnadóttir (Skjaldbreið)]]<br>
 +
[[Ágústa Kristín Árnadóttir (Stóra-Hvammi)]]<br>
 
[[Ágústa Eymundsdóttir]] <br>
 
[[Ágústa Eymundsdóttir]] <br>
 
[[Ágústa Friðsteinsdóttir (Garðshorni)]] <br>
 
[[Ágústa Friðsteinsdóttir (Garðshorni)]] <br>
Line 233: Line 261:
 
[[Álfheiður Sigurðardóttir]]<br>
 
[[Álfheiður Sigurðardóttir]]<br>
 
[[Ármann Bjarnason (Laufholti)]]<br>
 
[[Ármann Bjarnason (Laufholti)]]<br>
 +
[[Ármann Böðvarsson (Ásum)]]<br>
 
[[Ármann Guðjónsson (Skjaldbreið)]]<br>
 
[[Ármann Guðjónsson (Skjaldbreið)]]<br>
 
[[Ármann Guðmundsson (Viðey)]]<br>
 
[[Ármann Guðmundsson (Viðey)]]<br>
Line 249: Line 278:
 
[[Árni Einarsson (Vilborgarstöðum)]]<br>
 
[[Árni Einarsson (Vilborgarstöðum)]]<br>
 
[[Árni Eiríksson (Svaðkoti)]]<br>
 
[[Árni Eiríksson (Svaðkoti)]]<br>
 +
[[Árni Magnús Emilsson]]<br>
 
[[Árni Finnbogason]]<br>
 
[[Árni Finnbogason]]<br>
 +
[[Árni Finnbogason (rafvirki)]]<br>
 
[[Árni Gíslason (læknir)]]<br>
 
[[Árni Gíslason (læknir)]]<br>
 
[[Árni Guðjónsson (blikksmiður)]]<br>
 
[[Árni Guðjónsson (blikksmiður)]]<br>
Line 292: Line 323:
 
[[Árni Rósinkranz Ólafsson]]<br>
 
[[Árni Rósinkranz Ólafsson]]<br>
 
[[Árni Sigfússon (Skálholti)]]<br>
 
[[Árni Sigfússon (Skálholti)]]<br>
 +
[[Árni Sigurbjörnsson]]<br>
 
[[Árni Sigurðsson (Dal)]]<br>
 
[[Árni Sigurðsson (Dal)]]<br>
 
[[Árni Sigurðsson (Norðurgarði)]]<br>
 
[[Árni Sigurðsson (Norðurgarði)]]<br>
 
[[Árni Sigurðsson (Presthúsum)]]<br>
 
[[Árni Sigurðsson (Presthúsum)]]<br>
 +
[[Árni Sigurðsson (Rauðafelli)]]<br>
 
[[Árni Sigurður Gísli Sigurðsson]] <br>
 
[[Árni Sigurður Gísli Sigurðsson]] <br>
 
[[Árni Sigurjónsson (Ofanleiti)]] <br>
 
[[Árni Sigurjónsson (Ofanleiti)]] <br>
Line 319: Line 352:
 
[[Ása Haraldsdóttir (Sandi)]]<br>
 
[[Ása Haraldsdóttir (Sandi)]]<br>
 
[[Ása Pálsdóttir (Sunnuhvoli)]]<br>
 
[[Ása Pálsdóttir (Sunnuhvoli)]]<br>
 +
[[Ása Valtýsdóttir (Kirkjufelli)]]<br>
 
[[Ásberg Lárentsínusson]] <br>
 
[[Ásberg Lárentsínusson]] <br>
 
[[Ásbjörg Einarsdóttir (Uppsölum)]]<br>
 
[[Ásbjörg Einarsdóttir (Uppsölum)]]<br>
Line 330: Line 364:
 
[[Ásdís Sveinsdóttir (Landamótum)]]<br>
 
[[Ásdís Sveinsdóttir (Landamótum)]]<br>
 
[[Ásgeir Einarsson (Gjábakka)]]<br>
 
[[Ásgeir Einarsson (Gjábakka)]]<br>
 +
[[Ásgeir Lýðsson (lögreglumaður)]]<br>
 +
[[Ásgerður Margrét Þorsteinsdóttir]] <br>
 
[[Ási Markús Þórðarson (Sléttabóli)]]<br>
 
[[Ási Markús Þórðarson (Sléttabóli)]]<br>
 
[[Áslaug Árnadóttir (Stóra-Hvammi)]]<br>
 
[[Áslaug Árnadóttir (Stóra-Hvammi)]]<br>
Line 340: Line 376:
 
[[Ásta Sigrún Guðjónsdóttir]]<br>
 
[[Ásta Sigrún Guðjónsdóttir]]<br>
 
[[Ásta Guðbjörg Guðmundsdóttir]]<br>
 
[[Ásta Guðbjörg Guðmundsdóttir]]<br>
 +
[[Ásta Rut Gunnarsdóttir (Hólshúsi)]]<br>
 
[[Ásta Gústavsdóttir (Bergholti)]]<br>
 
[[Ásta Gústavsdóttir (Bergholti)]]<br>
 
[[Ásta Hallvarðsdóttir (Pétursborg)]]<br>
 
[[Ásta Hallvarðsdóttir (Pétursborg)]]<br>
Line 347: Line 384:
 
[[Ásta Jónsdóttir (Kirkjubæjarbraut 7)]]<br>
 
[[Ásta Jónsdóttir (Kirkjubæjarbraut 7)]]<br>
 
[[Ásta Kristinsdóttir (Háagarði)]]<br>
 
[[Ásta Kristinsdóttir (Háagarði)]]<br>
 +
[[Ásta Ólafsdóttir Gränz (Jómsborg)]] <br>
 +
[[Ásta Sigmarsdóttir (Skálanesi)]]<br>
 
[[Ásta Margrét Sigurðardóttir (Norðurgarði)]]<br>
 
[[Ásta Margrét Sigurðardóttir (Norðurgarði)]]<br>
[[Ásta Ólafsdóttir Gränz (Jómsborg)]] <br>
+
[[Ásta Sigurðardóttir (Vatnsdal)]]<br>
[[Ásta Rut Gunnarsdóttir (Hólshúsi)]]<br>
 
 
[[Ásta Stefánsdóttir (Bergholti)]]<br>
 
[[Ásta Stefánsdóttir (Bergholti)]]<br>
 
[[Ásta Stefánsdóttir (Hábæ)]]<br>
 
[[Ásta Stefánsdóttir (Hábæ)]]<br>
 +
[[Ásta  Sæmundsdóttir (Draumbæ)]]<br>
 
[[Ásta Þorsteinsdóttir (Laufási)]]<br>
 
[[Ásta Þorsteinsdóttir (Laufási)]]<br>
 
[[Ásta Þorvaldsdóttir (Áshamri)]]<br>
 
[[Ásta Þorvaldsdóttir (Áshamri)]]<br>
 
[[Ásta Þórðardóttir (Bergi)]]<br>
 
[[Ásta Þórðardóttir (Bergi)]]<br>
[[Ásta  Sæmundsdóttir (Draumbæ)]]<br>
 
 
[[Ásthildur Gréta Gunnarsdóttir]] <br>
 
[[Ásthildur Gréta Gunnarsdóttir]] <br>
 
[[Ástríður Einarsdóttir (Löndum)]] <br>
 
[[Ástríður Einarsdóttir (Löndum)]] <br>
Line 376: Line 414:
 
[[Ástvaldur Gunnlaugsson (Framtíð)]]<br>
 
[[Ástvaldur Gunnlaugsson (Framtíð)]]<br>
 
[[Ástvaldur Helgason (Sigtúni)]]<br>
 
[[Ástvaldur Helgason (Sigtúni)]]<br>
 +
[[Ástvaldur Valtýsson]]<br>
 
[[Ástþór Ingvi Einarsson]]<br>
 
[[Ástþór Ingvi Einarsson]]<br>
 
[[Ásþór Guðmundsson  (Heiðarbæ)]]<br>
 
[[Ásþór Guðmundsson  (Heiðarbæ)]]<br>
 +
[[Ástþór Markússon (Fagurhól)]]
  
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, II. hluti|II. hluti]]
 
[[Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks, II. hluti|II. hluti]]
 
|-
 
|-
 
| style="width: 30%; vertical-align: top; background-color: #FFFFFF" |
 
| style="width: 30%; vertical-align: top; background-color: #FFFFFF" |

Latest revision as of 11:45, 3 July 2020



Efnisyfirlit
Víglundur Þór Þorsteinsson: Æviskrár Eyjafólks


Efnisyfirlit, I. hluti

II. hluti: B-Einar Þórðarson
III. hluti: Eirikka-Guðbjörg Hjörleifsdóttir
IV. hluti: Guðbjörg Ingvarsdóttir-Guðríður Árnadóttir
V. hluti: Guðríður Bjarnadóttir-Guðsteinn
VI. hluti: Gunnar-Ingibjörg Hreiðarsdóttir
VII. hluti: Ingibjörg Hreinsdóttir-Jón Einarsson (Gvendarhúsi)
VIII. hluti: Jón Einarsson (Hlaðbæ)-Jórunn
IX. hluti: Jósef-Magnús Eiríksson
X. hluti: Magnús Eyjólfsson-Nói
XI. hluti: Oddfríður-Rögnvaldur
XII. hluti: Salbjörg-Sigurður Kristinsson
XIII. hluti: Sigurður Magnússon-Sören
XIV. hluti: Teitur-Þorlákur
XV. hluti: Þorleifur-Ögmundur


A

Aage Lauritz Petersen
Aagot Emilsdóttir
Abelone Klog
Adolf Andersen (Brautarholti)
Adolf Magnússon (Sjónarhól)
Adólf Sigurgeirsson
Aðalbjörg Bergmundsdóttir (Borgarhóli)
Aðalbjörg Jónína Dóróthea Þorkelsdóttir
Aðalbjörg Jónsdóttir (Bergstöðum)
Aðalbjörg Jónsdóttir (Miðey)
Aðalbjörg Þorkelsdóttir (Sandprýði)
Aðalheiður Árnadóttir
Aðalheiður Árnadóttir (Stóra-Hvammi)
Aðalheiður Bjarnfreðsdóttir
Aðalheiður Lóa Borgþórsdóttir
Aðalheiður Rósa Emilsdóttir
Aðalheiður Gísladóttir (ráðskona)
Aðalheiður Hjartardóttir (Hellisholti)
Aðalheiður Jónsdóttir (Hólnum)
Aðalheiður Jónsdóttir (Múla)
Aðalheiður Ólafsdóttir (Faxastíg)
Aðalheiður Maggý Pétursdóttir
Aðalheiður Sigurðardóttir (Hvammi)
Aðalheiður Jóna Sigurgrímsdóttir
Aðalheiður Sigurjónsdóttir (Þingeyri)
Aðalheiður Svanhvít Jónsdóttir (Háagarði)
Aðalsteinn Indriðason (vélstjóri)
Aðalsteinn Sigurhansson
Agnes Aagaard
Agnes Hannesdóttir (Steinholti)
Agnes Marinósdóttir
Agnes Sigurðsson (Merkisteini)
Albert Helgason (múrari)
Alda Andrésdóttir (Nýhöfn)
Alda Björnsdóttir (Kirkjulandi)
Alda Eyjólfsdóttir (Laugardal)
Alda Ísfold Guðjónsdóttir (Fagurhól)
Alda Jóhannsdóttir (Brekku)
Aldís Bjarnardóttir (kennari)
Alexander Kristmannsson
Alfons Halldór Björgvinsson
Alfons Halldór Sigurðsson
Alfreð Einarsson verkstjóri
Alfreð Hjartarson
Alfreð Washington Þórðarson
Alfreð Þorgrímsson
Amalie Elenora Larsdóttir
Anders Asmundsen
Anders Stefánsson (Ási)
Anders Vilhelm Vigfússon (Hólshúsi)
Andreas Petreus
Andrés Gíslason (Kokkhúsi)
Andrés Guðmundsson (Hrísnesi)
Andrés Sigurðsson (Kirkjubæ)
Andria Christena Hedervig Petreus
Andría Hannesdóttir (Grímshjalli)
Anna Andrésdóttir (Seljalandi)
Anna Guðbjörg Jónína Ágústsdóttir
Anna Oddný Ágústsdóttir Olsen
Anna Árnadóttir (Búastöðum)
Anna Benediktsdóttir
Anna Bjarnadóttir (Þorlaugargerði)
Anna Brynjúlfsdóttir
Anna Daníelsdóttir (Kirkjubæ)
Anna Einarsdóttir (Háarima)
Anna Einarsdóttir (London)
Anna Einarsdóttir (Skála)
Anna Einarsdóttir (Skógtjörn)
Anna Eiríksdóttir (Presthúsum)
Anna Eiríksdóttir (Vegamótum)
Anna Guðný Eiríksdóttir
Anna Erlendsdóttir (Boðaslóð)
Anna Eyjólfsdóttir (Löndum)
Anna Gísladóttir (Hæli)
Anna Gísladóttir (Ofanleiti)
Anna Guðjónsdóttir (Skaftafelli)
Anna Sigurborg Guðjónsdóttir (Fagurhól)
Anna Guðlaugsdóttir (Þorlaugargerði)
Anna Guðmundsdóttir (Kirkjubæ)
Anna Guðmundsdóttir (Ofanleiti)
Anna Júlíana Guðmundsdóttir
Anna Sigurlaug Guðmundsdóttir (Uppsölum)
Anna Guðrún Sveinsdóttir (Björgvin)
Anna Hjörleifsdóttir (Skálholti)
Anna Kristín Jensdóttir Schram
Anna Jesdóttir
Anna Sigríður Lárusdóttir Johnsen
Anna Margrethe Johnson
Anna Jóhannsdóttir (Vatnsdal)
Anna Jónatansdóttir (Strandbergi)
Anna Jónsdóttir (Blátindi)
Anna Jónsdóttir (Hlíðarhúsi)
Anna Jónsdóttir (kennari)
Anna María Jónsdóttir (Fljótsdal)
Anna Steinunn Jónsdóttir (Gjábakka)
Anna Cathinca Jürgensen
Anna Soffía Klog
Anna Kristjánsdóttir (Reykjadal)
Anna Jenný White Marteinsdóttir
Anna Jóhanna Oddgeirs
Anna Guðrún Pálsdóttir (Arnarholti)
Anna Pálsdóttir (ljósmóðir)
Anna Regína Pálsdóttir (Miðgarði)
Anna Sigfúsdóttir (Nýjabergi)
Anna Sigmarsdóttir (Litlu-Löndum)
Anna Ester Sigurðardóttir
Anna Pálína Sigurðardóttir (Oddsstöðum)
Anna Sigurðardóttir (Vatnsdal)
Anna Petrea Thomsen (Godthaab)
Anna Vigfúsdóttir (Garðhúsum)
Anna Þorbjörnsdóttir (Dalahjalli)
Anna Þorkelsdóttir (Ártúni)
Anna Þorsteinsdóttir (Laufási)
Anna Sigurlaug Þorvaldsdóttir
Anný Guðjónsdóttir (Framnesi)
Anton Bjarnasen (Garðinum)
Anton Óskarsson
Anton Guðmundsson (Eiðum)
Anton Jónsson (Þingeyri)
Anton Júlíus Guðjónsson
Ari Magnússon (Heylæk)
Ari Markússon (Akurey)
Ari Þorgilsson (Vesturhúsum)
Arinbjörn Ólafsson (Garðinum)
Arnar Andersen
Arnar Ágústsson (Varmahlíð)
Arnar Sigurðsson (stýrimaður)



Arnbjörg Árnadóttir (Vilborgarstöðum)
Arnbjörg Hallvarðsdóttir (Kirkjubæ)
Arnbjörg Magnúsdóttir
Arnbjörg Vigfúsdóttir (Kirkjubæ)
Arnbjörn Ögmundsson (Presthúsum)
Arndís Jónsdóttir (Breiðabliki)
Arndís Jónsdóttir (Dölum)
Arndís Jónsdóttir (Landlyst)
Arndís María Kjartansdóttir
Arndís Sigurðardóttir (Löndum)
Arnfinnur Antoníusson
Arnfríður Erlendsdóttir (Oddsstöðum)
Arnfríður Gunnarsdóttir (Brekkuhúsi)
Arnfríður Jónsdóttir (Oddsstöðum)
Arngrímur Sveinbjörnsson (Kirkjubæ)
Arnmundur Óskar Þorbjörnsson
Arthur Aanes
Arviður Bjarnason (Háagarði)
Atli Heiðar Þórsson
Auðberg Óli Valtýsson
Auðbjörg Atladóttir (Ofanleiti)
Auðbjörg Bjarnadóttir (Sjólyst)
Auðbjörg Jónsdóttir (Bólstað)
Auðbjörg María Guðlaugsdóttir
Auðbjörg Reynisdóttir (hjúkrunarfræðingur)
Auðbjörg Valtýsdóttir (Garðstöðum)
Auðun Árnason (Brekkuhúsi)
Auðunn Hafnfjörð Jónsson
Auðunn Jónsson (Húsavík)
Auðunn Karlsson (Reykjadal)
Auðunn Oddsson
Auður Ágústsdóttir (Varmahlíð)
Auður Eiríksdóttir
Auður Guðjónsdóttir (Skaftafelli)
Auður Guðmundsdóttir (Hrafnagili)
Auður Stefánsdóttir (Grund)
Aurora Engeline Thomsen
Auróra Ingibjörg Oddgeirsdóttir
Axel Sveinsson (Eyjarhólum)

Á

Áki Guðni Gränz
Ágúst Benediktsson (Kiðjabergi)
Ágúst Borgþórsson (Kiðjabergi)
Ágúst Eiríksson Hannesson
Ágúst Vilhjálmur Eiríksson (Vegamótum)
Ágúst Kristján Finnbogason
Ágúst Gíslason (Valhöll)
Ágúst Guðmundsson (Ásnesi)
Ágúst Kristmann Guðmundsson
Ágúst Helgason (Hamri)
Ágúst Hjörleifsson (Skálholti)
Ágúst Hreggviðsson (húsasmíðameistari)
Ágúst Theodór Lárusson (Velli)
Ágúst Matthíasson
Ágúst Nikulásson (Uppsölum)
Ágúst Ólafsson (Gíslholti)
Ágúst Ólafsson (vélstjóri)
Ágúst Ferdinand Petersen
Ágúst Pétursson (tónlistarmaður)
Ágúst Scheving (Vilborgarstöðum)
Ágúst Sigfússon (Landagötu)
Ágúst Sigurður Ingvarsson
Ágúst Sigurhansson
Ágúst Stefánsson (Ási)
Ágúst Vilhelm Steinsson
Ágúst Sigurður Sveinbjörnsson
Ágúst Jakobsson Tranberg (Jakobshúsi)
Ágúst Úlfarsson
Ágúst Þórðarson (Aðalbóli)
Ágústa Arnbjörnsdóttir (Hvíld)
Ágústa Ágústsdóttir (Aðalbóli)
Ágústa Ágústsdóttir (Húsadal)
Ágústa Kristín Ágústsdóttir (Skálanesi)
Ágústa Guðrún Árnadóttir (Skjaldbreið)
Ágústa Kristín Árnadóttir (Stóra-Hvammi)
Ágústa Eymundsdóttir
Ágústa Friðsteinsdóttir (Garðshorni)
Ágústa Gísladóttir (Skálholti)
Ágústa Guðmundsdóttir (Saltabergi)
Ágústa Haraldsdóttir (Garðshorni)
Ágústa Jóhannsdóttir (Fagurlyst)
Ágústa Jónsdóttir (Geirlandi)
Ágústa Lárusdóttir (Kirkjuhvammi)
Ágústa Magnúsdóttir (Dal)
Ágústa Margrét Engilbertsdóttir
Ágústa Olga Þorkelsdóttir (Reynistað)
Ágústa Petersen Forberg
Ágústa Sigurjónsdóttir (Norðurgarði)
Ágústa Þorgerður Högnadóttir
Ágústa Sveinsdóttir (verkstjóri)
Ágústa Þorkelsdóttir (Nýjahúsi)
Ágústína Einarsdóttir (Helgahjalli)
Ágústína Jónsdóttir (Ásgarði)
Ágústína Þórðardóttir
Álfheiður Sigurðardóttir
Ármann Bjarnason (Laufholti)
Ármann Böðvarsson (Ásum)
Ármann Guðjónsson (Skjaldbreið)
Ármann Guðmundsson (Viðey)
Ármann Jónsson (Hjálmholti)
Ármann Jónsson (Þorlaugargerði)
Árna Jóhanna Jónsdóttir
Árndís Lára Óskarsdóttir
Árni Árnason (Djúpadal)
Árni Árnason (Frydendal)
Árni Árnason (Kró)
Árni Árnason (Vilborgarstöðum)
Árni Árnason yngri (Vilborgarstöðum)
Árni Diðriksson
Árni Einarsson (Búastöðum)
Árni Einarsson (Miðhúsum)
Árni Einarsson (Vilborgarstöðum)
Árni Eiríksson (Svaðkoti)
Árni Magnús Emilsson
Árni Finnbogason
Árni Finnbogason (rafvirki)
Árni Gíslason (læknir)
Árni Guðjónsson (blikksmiður)
Árni Guðjónsson (Oddsstöðum)
Árni Guðmundsson (Brekkuhúsi)
Árni Guðmundsson (Eiðum)
Árni Guðmundsson (Sjólyst)
Árni Guðmundsson (Vilborgarstöðum)
Árni Hafliðason (Ömpuhjalli)
Árni Hannesson (Hvoli)
Árni Hákonarson (Stóra-Gerði)
Árni Helgason (Kornhól)



Árni Hreiðarsson (Stóra-Gerði)
Árni Ingimundarson (Brekku)
Árni J. Johnsen
Árni Jónsson (Jónshúsi)
Árni Jónsson (Görðum)
Árni Jónsson (Kirkjubæ)
Árni Jónsson (Múla)
Árni Jónsson (Odda)
Árni Jónsson (Ólafshúsum)
Árni Jónsson (Stíghúsi)
Árni Jónsson (Vilborgarstöðum)
Árni Magnús Magnússon (Vilborgarstöðum)
Árni Magnússon (Ártúnum)
Árni Magnússon (Fredensbolig)
Árni Magnússon (Háeyri)
Árni Natanaelsson
Árni Níelsson (Löndum)
Árni Ólafsson (London)
Árni Ólafsson (Löndum)
Árni Ólafsson (Túni)
Árni Pálsson (Kirkjubæ)
Árni Pétursson (Vilborgarstöðum)
Árni Rosenkjær
Árni Rósinkranz Ólafsson
Árni Sigfússon (Skálholti)
Árni Sigurbjörnsson
Árni Sigurðsson (Dal)
Árni Sigurðsson (Norðurgarði)
Árni Sigurðsson (Presthúsum)
Árni Sigurðsson (Rauðafelli)
Árni Sigurður Gísli Sigurðsson
Árni Sigurjónsson (Ofanleiti)
Árni Stefánsson (Ási)
Árni Stefánsson (Grund)
Árni Vigfússon (Miðhúsum)
Árni Þorbjörnsson (Kirkjubæ)
Árni Þorláksson (Djúpadal)
Árni Þorleifsson (Miðhúsum)
Árni Þórarinsson (bóndi)
Árni Þórarinsson (Oddsstöðum)
Árnína Guðjónsdóttir (Borgarhól)
Árnný Sigurbjörg Guðjónsdóttir
Árný Einarsdóttir (Norðurgarði)
Árný Elsa Tómasdóttir
Árný Guðjónsdóttir (Sandfelli)
Árný Guðmundsdóttir (Uppsölum)
Árný Árnadóttir (Eiðum)
Árný Sigríður Baldvinsdóttir
Ársól Svafa Sigurðardóttir
Ársæll Grímsson (Dölum)
Ársæll Sveinsson (Fögrubrekku)
Ása Bergmundsdóttir (Nýborg)
Ása Haraldsdóttir (Sandi)
Ása Pálsdóttir (Sunnuhvoli)
Ása Valtýsdóttir (Kirkjufelli)
Ásberg Lárentsínusson
Ásbjörg Einarsdóttir (Uppsölum)
Ásbjörn Jónsson (Dölum)
Ásbjörn Pálsson
Ásbjörn Þórðarson (Sólheimatungu)
Ásdís Gísladóttir Johnsen
Ásdís Guðmundsdóttir (Héðinshöfða)
Ásdís Jónasdóttir (Heiðardal)
Ásdís Jónsdóttir (Stakkagerði)
Ásdís Sveinsdóttir (Landamótum)
Ásgeir Einarsson (Gjábakka)
Ásgeir Lýðsson (lögreglumaður)
Ásgerður Margrét Þorsteinsdóttir
Ási Markús Þórðarson (Sléttabóli)
Áslaug Árnadóttir (Stóra-Hvammi)
Áslaug Eyjólfsdóttir (Miðbæ)
Ásmunda Ólafía Ólafsdóttir
Ásmundur Ásmundsson (Ólafshúsum)
Ásmundur Friðriksson
Ásólfur Bjarnason
Ásta Engilbertsdóttir (Litlabæ)
Ásta Sigrún Guðjónsdóttir
Ásta Guðbjörg Guðmundsdóttir
Ásta Rut Gunnarsdóttir (Hólshúsi)
Ásta Gústavsdóttir (Bergholti)
Ásta Hallvarðsdóttir (Pétursborg)
Ásta Haraldsdóttir (Fagurlyst)
Ásta Haraldsdóttir (Garðshorni)
Ásta Jónsdóttir (Bifröst)
Ásta Jónsdóttir (Kirkjubæjarbraut 7)
Ásta Kristinsdóttir (Háagarði)
Ásta Ólafsdóttir Gränz (Jómsborg)
Ásta Sigmarsdóttir (Skálanesi)
Ásta Margrét Sigurðardóttir (Norðurgarði)
Ásta Sigurðardóttir (Vatnsdal)
Ásta Stefánsdóttir (Bergholti)
Ásta Stefánsdóttir (Hábæ)
Ásta Sæmundsdóttir (Draumbæ)
Ásta Þorsteinsdóttir (Laufási)
Ásta Þorvaldsdóttir (Áshamri)
Ásta Þórðardóttir (Bergi)
Ásthildur Gréta Gunnarsdóttir
Ástríður Einarsdóttir (Löndum)
Ástríður Einarsdóttir (Oddsstöðum)
Ástríður Eiríksdóttir (Landamótum)
Ástríður Hallgrímsdóttir (Þingeyri)
Ástríður Hjaltadóttir (Kokkhúsi)
Ástríður Jónasdóttir (Grímsstöðum)
Ástríður Jónsdóttir (Ofanleiti)
Ástríður Jónsdóttir (Vilborgarstöðum)
Ástríður Pétursdóttir (Merkisteini)
Ástríður Sigurðardóttir (Hellnahóli)
Ástríður Sveinsdóttir (Kirkjubæ)
Ástríður Þorbjörnsdóttir (Dalahjalli)
Ástríður Þorgeirsdóttir (Hrafnabjörgum)
Ástríður Þorláksdóttir (Vilborgarstöðum)
Ástrós Eyja Kristinsdóttir
Ástrós Þorsteinsdóttir (Dölum)
Ástrós Sigurðardóttir (Dölum)
Ástvaldur Gunnlaugsson (Framtíð)
Ástvaldur Helgason (Sigtúni)
Ástvaldur Valtýsson
Ástþór Ingvi Einarsson
Ásþór Guðmundsson (Heiðarbæ)
Ástþór Markússon (Fagurhól)

II. hluti